Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10
    Like
    0

sao xài VNN ko down tài khoản free ở rapidshare được

Mấy bro giúp giùm em cái, em đang xài mạng VNN nhưng từ khi mới lắp đến giờ em ko down được tài khoản free bằng mạng VNN được, lúc đầu cũng tưởng mát em bị gì nên lên thằng bạn cũng xài VNN như em thì thấy nó cũng vậy. Anh em có ai bị như em mà có cách khắc phục xin giúp giùm em
    Quote Quote

Like
    0
    Quote Được gửi bởi shohoku View Post
    Mấy bro giúp giùm em cái, em đang xài mạng VNN nhưng từ khi mới lắp đến giờ em ko down được tài khoản free bằng mạng VNN được, lúc đầu cũng tưởng mát em bị gì nên lên thằng bạn cũng xài VNN như em thì thấy nó cũng vậy. Anh em có ai bị như em mà có cách khắc phục xin giúp giùm em
    Mình cũng dùng VNN, và cách đây vài ngày vẫn down ở rapidshare bìnhthường (sau vài ngày có thay đổi thì bó tay).
    Việc bạn & bạn của bạn ko down được có lẽ do link đó ko còn tồn tại nữa, hoặc đã hết lượt down free.

Like
    0
    Mới down sáng nay vẫn bình thường mà. Hay do không biết cách down ?

Like
    0
    Chẳng có gì khó hiểu cả, do cái file đang được host của bọn rapidshare nó đã bị nhiều thằng mang IP của VNN down rồi nên đến lượt bạn là nó banIP
    bạn nên fake IP sẽ down được

Like
    0
    Mình vẫn down bình thường.

Like
    0
    em chửi bọn vnn cái. Mạng chết 3 ngày rồi, kêu hỗ trợ chúng nó bảo vâng vâng dạ dạ, mẹ kiếp. 3 ngày rồi chả thấy cải thiện gì, vẫn chết. Modem nhà em mang sang nhà bạn vẫn chạy phe phé nhá. Tsb bọn vnn

Like
    0
    thank anh em, em chỉ cần biết ko phải do mạng VNN là được, em sẽ dùng thử chương trình fake IP

Like
    0
    Do ai xài VNN đều phải qua 1 cái proxy của VNN set ở đầu (xem ở www.cmyip.com) nên rapidshare tưởng mọi users VNN đều dùng chung IP, do vậy may ra buổi sáng nó reset limit của IP ngày hôm trước và ít ai down với free acc trên Rapidshare thì dùng VNN may ra down đc.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi shohoku View Post
    thank anh em, em chỉ cần biết ko phải do mạng VNN là được, em sẽ dùng thử chương trình fake IP
    bạn có link dow phần mềm face IP ko ? Mình cũng đang dùng Mega ,cũng ko dow dc ở rapidshare . Thanks

Like
    0
    Quote Được gửi bởi greenhope View Post
    Do ai xài VNN đều phải qua 1 cái proxy của VNN set ở đầu (xem ở www.cmyip.com) nên rapidshare tưởng mọi users VNN đều dùng chung IP, do vậy may ra buổi sáng nó reset limit của IP ngày hôm trước và ít ai down với free acc trên Rapidshare thì dùng VNN may ra down đc.
    Sao í chứ tui đâu có thấy tôi bị proxy gì đâu ?

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết