Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 29
    Like
    0

DPI - Lê Thị Hông Gấm ???

Có ai đã từng học ở đấy chưa vậy ??? có thể cho mình biết về chất lượng đào tạo ở đấy đc ko ???
    Quote Quote

Like
    0
    mới học đựoc 4 buổi, phải nói là chất lượng rất tốt (cơ sở vật chất và giáo viên)

Like
    0
    Thanks ongtre63 nhiều lắm.

Nếu có thêm í kiến nữa thì hay đó

Like
    0
    ờ, có 2 hình thức học là dài hạn và chuyên đề
    - dài hạn thì bạn học hết tất cả các môn trong chương trình học của nó, thời gian khoảng 1 năm (4 học kỳ), học phí cũng khoảng 7 trịu. Học xong sẽ có chứng chỉ: Kỹ thuật thiết kế đồ họa.
    - Các lớp chuyên đề (mình đang học) bạn sẽ chọn học môn nào bạn thíc, học phí khác nhau từng môn, khoảng từ 400 đến 640. Tuần học 2 buổi thui (sáng-chìu-tối)

Nói chung có gì bạn đến văn phòng nó hỏi thêm, đơn giản mà

Like
    0
    Nếu muốn học dồ họa thi bạn nên chon trường Sao việt la tot nhất

Like
    0
    why? .

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vphamquoc View Post
    Nếu muốn học dồ họa thi bạn nên chon trường Sao việt la tot nhất
    những ý kiến, nhận xét kiểu này thật hời hợt và rất thiếu giá trị, công nhận diễn đàn này có rất nhiều người lâu lâu phang vô 1 câu chẳng để làm gì.

Sao Việt là trường gì vậy? ở đâu? học phí thế nào? dạy ra sao mà kêu tốt nhất? thiệt là potay!

Like
    17

Hấp dẫn đây !

Quote Được gửi bởi dotnet View Post
    những ý kiến, nhận xét kiểu này thật hời hợt và rất thiếu giá trị, công nhận diễn đàn này có rất nhiều người lâu lâu phang vô 1 câu chẳng để làm gì.

Sao Việt là trường gì vậy? ở đâu? học phí thế nào? dạy ra sao mà kêu tốt nhất? thiệt là potay!
    Bạn thấy nó vô giá trị thì chưa hẳn người khác cảm thấy vô giá trị .

Bạn có cần người cung cấp thông tin dâng cơm tới tận miệng như vậy không ? Họ đã cung cấp đầu mối, bạn chỉ việc tìm theo đầu mối ấy. Nếu không đúng sự thật thì bạn train được 1 soft skill cho bạn, đằng nào bạn cũng lời. Lớn rồi mà còn bắt người ta đút tận miệng à .

Like
    0
    tui thấy nó cũng rất vô nghĩa, ko nhiệt tình như thế thì đúng là ko có giá trị chút nào, sao việt? đầu mối gì, cái tên mù mờ, ko thấy địa chỉ, ko thấy thành tích, ko thấy bất cứ cài gì để có cảm giác tin tưởng, ko đút tận miệng thì cũng làm sao cho người ta biết chứ, người ta đã lên đây hỏi, trả lời thế giống như hỏi đường đến đi quần 10 để chơi, gặp một tên ông nên đến quận I chơi vui hơn nhiều rồi bỏ đi ko chỉ đường đến quận I thử hỏi có đáng để bận tâm ko?

Like
    0
    Xin chào.
    Một số thông tin đây(theo cách nhìn của mình nha):
    1. Trường KHTN:
    - Đào tạo bài bản, hấp dẫn. Nhiều môn học rất lý thú như Flash, 3DMax... Theo KN tớ thấy, ai học ĐH ở Trường KHTN ra làm Flash và Web rất "bén".
    2. Trường DPI:
    - Có chuyên gia người Nhật đào tạo hẳn hoi với một số môn dành cho design như: Typogaphy, Sáng tạo, Basic design, C.I.P...Ngoài ra có có: Layout Solution.... hấp dẫn lắm (mấy cái này ít có trung tâm tin học nào dạy).
    3. Trưòng Sao Việt:
    - Thầy dạy vô cùng nhiệt tình. Một ông thầy mà dạy tất cả các môn: Định hướng sáng tạo, truyền thông quảng cáo...Nói chung là dạy về "xây dựng thương hiệu".
    Học bên này, dạy design bằng máy Celeron 1.7G, Ram 128...
    4. Trường Informatic(78-80 Nguyễn Trãi):
    - Dạy sáng tạo trong thiết kế. Đặc biệt dạy trên máy Mac 100%. HP hơi cao 700-800USD gì đó...

Ngoài ra còn một số trường đào tạo design như:
    1. Trường ĐH Mỹ thuật
    2. Khải thiên
    3. IDC
    4. ARENA
    Theo mình, nếu chuyên về Graphic Design thì theo học DPI là hay. Vì theo mình, học design là học về sáng tạo, bố cục, typo, layout... Còn thủ thuật thì lên mạng đọc "tut". Phần mềm xài riết cũng quen.

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết