Trang 28 / 50 FirstFirst ... 232526272829303133 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 271 đến 280 / 493
    Like
    0
    Dù gì thì hacker cũng mới lớp 12, tui ủng hộ không hình sự hóa sự việc, cho cậu ta làm công ích -cho chính cái site đó- không công 6 tháng, làm không ra gì hẵng tính tiếp.
    Nói thiệt, theo tui lớp 12 phạt cấm thi vài năm do hạnh kiểm nặng ngang với đi tù.

Like
    0
    Nhưng có người sợ làm nhẹ quá thì không còn mặt mũi nào mà nhìn đồng nghiệp. Rồi mai mốt người ta sẽ coi mình ra gì nữa. Dù gì mình cũng là người 'có chức to' mà. Nghĩ cũng khổ! Hic

Like
    0
    Quote Được gửi bởi relax View Post
    Nhưng có người sợ làm nhẹ quá thì không còn mặt mũi nào mà nhìn đồng nghiệp. Rồi mai mốt người ta sẽ coi mình ra gì nữa. Dù gì mình cũng là người 'có chức to' mà. Nghĩ cũng khổ! Hic
    Tôi nghĩ khi chỉ trích người khác thì nên vừa "đấm" vừa "xoa". Phải tạo cơ hội cho "nó" xuống thang thì em Trí mới càng có nhiều cơ hội được giảm nhẹ tội

Like
    0
    Diễn đàn nàyn cũng vui nhỉ, cứ để xem sao ! coi theo cái kiểu ông QTN trả lời phỏng vấn cũng vui, nhóc BMT (Và cả đám nhóc nữa )hết dám giỡn mặt nhé !

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thagnv View Post
    Hic hic... qua diễn đàn giáo dục rồi quay về đây... giờ thì hết biết tin ai...
    Có lẽ nên tin những người có danh tín rõ ràng!
    Cũng chỉ biết nghe thôi bác ạ, mỗi người một cảm nhận riêng, cũng khó mà biết được sự thật

Like
    0
    sự thật thì chưa biết thế nào nhưng đọc cái báo cáo của admin bên moet thì càng thấy nhiều điểm bất hợp lý.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi accacc View Post
    Diễn đàn nàyn cũng vui nhỉ, cứ để xem sao ! coi theo cái kiểu ông QTN trả lời phỏng vấn cũng vui, nhóc BMT (Và cả đám nhóc nữa )hết dám giỡn mặt nhé !
    Thì cũng đợi kết quả xem thế nào, nhưng chỉ sợ sau này 'cả đám nhóc' sẽ không giỡn mặt nữa mà chuyển qua làm thiệt. Lúc đó e rằng sẽ ít có dịp vui với kiểu trả lời của QTN rồi.
    Được sửa bởi relax lúc 22:11 ngày 28-12-2006

Like
    0
    hú hú, mấy ông lớn bên Bộ ko nên chuyện bé xé ra to. Nếu cứ vì sĩ diện mà cấm thi đại học ku Trí mấy năm thì giống như bắt ở tù. Mà cấm thi thì chưa chắc chuyện này sẽ dừng ở đó, nhiều hacker bất bình sẽ quậy tung lên cho mà coi.

Like
    7
    Quote Được gửi bởi yunachan View Post
    hú hú, mấy ông lớn bên Bộ ko nên chuyện bé xé ra to. Nếu cứ vì sĩ diện mà cấm thi đại học ku Trí mấy năm thì giống như bắt ở tù. Mà cấm thi thì chưa chắc chuyện này sẽ dừng ở đó, nhiều hacker bất bình sẽ quậy tung lên cho mà coi.
    Bớt giỡn.Sao lại cấm thi ĐH?cái này cùng lắm xử lí hành chánh(nếu có cũng mức thấp nhất 10tr).Qui chế thi ĐH có điều khoản nào qui định hack hiết,vi phạm nội qui sử dụng internet thì cấm thi ĐH ko?.Luật hình sự cũng chưa có khung xử phạt cho loại tội phạm này nữa là.Chỉ phạt hành chánh thôi.Mà hành chánh thì ko thể cấm thi ĐH.

Like
    0
    Thế không xử "người đột nhập" này thì Luật về CNTT có còn tác dụng nữa không!?
    À mà nếu mấy anh Admin diễn đàn edu.net.vn có đọc bài này thì làm ơn xem cái Register account của em ở đấy lại nha.
    Em đợi dài cổ mà chẳng thấy cái e-mail nào thông báo hết.

Trang 28 / 50 FirstFirst ... 232526272829303133 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết