Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    0

Tìm trung tâm cứu dữ liệu ở TP.HCM. Gấp lắm

Em đang cần tìm trung tâm để cứu dữ liệu do lỡ ghost lầm, em rất cần biết trong tối nay để sáng mai mang đi cứu luôn. Máy em có 2 ổ C và D, em ghost vào ổ C, nhưng chọn sai, chọn image thay vì chọn partition nên sau khi ghost thì ổ D của em bị gộp vào ổ C luôn thành ra hiện tại máy em chỉ còn có 1 ổ C thôi, toàn bộ dữ liệu trong ổ D bị mất hết.Trong đó có tài liệu làm ăn nên rất quan trọng, không biết khả năng cứu dữ liệu có cao không và phải dùng phần mêm nào, mọi người hướng dẫn em cách cứu luôn nha. Xin trân thành cám ơn.
    Quote Quote

Like
    0
    Format thì có thể cứu lại được, chứ ghost thì hơi khó. Nhưng trường hợp của bạn, thì vẫn còn hy vọng. Nếu bản ghost chưa đủ để đè lên dữ liệu thì vẫn còn có khả năng cứu được.
    Địa điểm cụ thể thì mình ko biết (tại chưa phải cứu bao giờ), bạn tham khảo mọi người xem (mình nhớ cách đây ko lâu có quảng cáo trong ddth cứu dữ liệu HDD đó, bạn tìm lại 1 chút)

Like
    0
    Hi, ko có gì đảm bảo cho trường hợp này, nhưng mình nói thật cái này, bạn có đi các trung tâm dù nghiệp dư hay chuyên nghiệp thì cũng chỉ là họ dùng các software thôi, mà giá thì trên trời. mình cũng có mấy lần làm cái này (mình ko khẳng định là lấy đc dữ liệu cho bạn), nếu muốn ... thử cho biết thí nhắn PM cho mình, chiều mai rảnh, nếu bạn ở gần Tân Bình mình mang soft qua giúp bạn,

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết