Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 30
    Like
    0
    minh cung dang rat can 1 chuong trinh nhu the nay` , neu ai co vui long send mail cho minh` voi nha ! cam on nhieu lam
    hanthien05@yahoo.com.vn

Like
    0
    bao hay cung phai gioi thieu qua ve pham men di chu?

Like
    0

Thông tin tài liệu tham khảo nè

Like
    0
    hik! em cung dang lam de tai ny` ne ! em cung chang bit lam j ca !da the lap trinhcua em vao loai khong co j de kem hon ! hik thay giao bao toi mai gui cho thay may doan code mo dau roai chu ! co bac nao jup em voi

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

hik! cac bac bao quan ly dieu thi phinh phuong voi quan li sieu thi may tinh thi cai nao lam de hon?em thi em nghi la sieu thi may tih nhung ma may thang cung nhom em no lai bao la sieu tho may tinh !
    Được sửa bởi zingling lúc 17:57 ngày 16-04-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Quote Được gửi bởi zingling View Post
    hik! em cung dang lam de tai ny` ne ! em cung chang bit lam j ca !da the lap trinhcua em vao loai khong co j de kem hon ! hik thay giao bao toi mai gui cho thay may doan code mo dau roai chu ! co bac nao jup em voi

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

hik! cac bac bao quan ly dieu thi phinh phuong voi quan li sieu thi may tinh thi cai nao lam de hon?em thi em nghi la sieu thi may tih nhung ma may thang cung nhom em no lai bao la sieu tho may tinh !
    Hic, các bác có ai biết về tạo và quản lí giỏ hàng không chỉ em với, thanks

Like
    0
    Quote Được gửi bởi big_love View Post
    Chào các bạn
    Hiện tại mình đang phát triển một hệ thống quản lý siêu thị, vậy bạn nào đã từng làm hoặc có chương trình này, hoặc có những ý tưởng hay thì cho mình xin với nhé
    Cảm ơn rất nhiều
    Bên mình chuyên về tư vấn, thiết kế,cung cấp trọn gói các giải pháp siêu thị,nếu cần bạn mail:phuongthanh.vinase@gmail.com, mình sẽ tư vấn trực tiếp

Like
    0
    Hehehê... nói thật anh em đừng giận. Tôi đọc báo Tuổi Trẻ Cười, thấy có bài thơ tếu không còn nhớ rõ, nhưng đại loại như thế này:

Có những con đường rất nhỏ, nhưng có những ngôi nhà rất to, trong những ngôi nhà to, có những cô bồ rất nhỏ, cô bồ nhỏ của những ông quan to, ông quan to có cái đầu rất nhỏ, cái đầu rất nhỏ nhưng có những dự án thật to, dự án thật to nằm trong những cái cặp rất nhỏ...

Tôi xin thêm vào:

Có những trường đại hoc rất to, nhưng có những ông thầy rất nhỏ, ông thầy rất nhỏ mà đầu óc rất to, cho nên bắt học trò làm những dự án không nhỏ...

Nếu trong một khóa học, mà một sinh viên làm được một dự án siêu thị phần mềm, thì thứ nhất, lập trình viên thất nghiệp hết. Lương lập trình viên sẽ thua lương chị bán rau ngoài chợ. Sẽ không còn ai học tin học hết. Và dĩ nhiên, các thầy cũng thất nghiệp luôn.

Để cho sinh viên chọn một dự án không thể hoàn thành, là các thầy đã giết đi niềm tin của tuổi trẻ. Mà giết đi niềm tin của tuổi trẻ, là đại bất nhân, là tội đồ của học đường...

Hy vọng các thầy đọc được lời tôi. Tuy hơi quá đáng, nhưng không phải là không có lý.

Like
    0

Những điều mà bạn cần biết khi có ý định viết phần mềm quản lý siêu thị

Xuất phát từ những năm tháng làm lập trình viên về phần mềm quản lý siêu thị mình xin chia sẻ với bạn một số phần việc mà bạn cần làm như sau để những bạn có ý định làm đề tài "Phần mềm quản lý siêu thị" Có thêm những thông tin để tư duy cho đề tài của mình:
    Thứ nhất đối tượng sử dụng phần mềm quản lý siêu thị

1 : Nhân viên bán hàng
    Đối tượng này họ cần sử dụng có 3 form thôi đó là : Đăng nhập, Bán hàng, Báo cáo chuyển ca

2 : Kế toán của siêu thị
    Đây là đối tượng sử dụng các chức năng : Nhập hàng, xuất hàng bày siêu thị, In mã vạch cho hàng hoá, Khai báo thông tin hàng hóa và giá cả .... xem một số báo cáo như doanh thu, chi phí, xuất nhập tồn, và lợi nhuận

3 : Nhân viên quản trị hệ thống
    Cần sử dụng các form : Khai báo người dùng, phân quyền, backup dữ liệu...

Nhìn cơ bản thì phần mềm siêu thị có thể chỉ cần như vậy
    Còn nếu bạn muốn tham khảo thêm chức năng mời vào site của ATO http://www.ato.vn
    chúc các bạn thành công

Like
    0
    Mình đã có dể ý nhưng không biết phầm mềm dùng ở các siêu thị không biết có phải chạy trên phầm mềm Access khong.

Like
    0
    - vào trong http://tip4it.tk down về, có rất nhiều đồ án tốt nghiệp ...

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết