Trang 7 / 8 FirstFirst ... 245678 LastLast
Hiển thị kết quả từ 61 đến 70 / 74
    Like
    0
    nhưng mà điều quan trọng là không có sẻial thì làm sao mà sử dụng hả bạn

Like
    0
    Quote Được gửi bởi virtualgirl View Post
    xung đột thật à, thế thì teo rồi huhu

bạn nào xài rồi thấy xung đột cụ thể ra sao feedback cho cty viết phần mềm đó cho họ sửa đi

đành đợi ver mới vậy
    Game nào có Gameguard là bắn ra ngoài sau khi connect xong Gameguard
    Vì tôi không chơi game online nên tôi không thể giúp cho các bạn được. Nhưng tôi vẫn chưa hiểu lỗi Unicode là như thế nào, mong bạn PENPIX có thể giải thích rõ thêm được không
    Cảm ơn
    Nếu có bất kỳ filename nào có ký tự nằm ngoài bảng font cũ như dấu của tiếng Việt là nó bị đổi thành dấu ? --> không thể xóa nổi file đó luôn

Like
    0
    bạn nào có key bản 1426 thì post lên nha
    mình đang cần gấp
    thanks

Like
    0
    Clean Slate - cũng như nhiều chương trình khác- đặc biệt không hỗ trợ cho tập tin hay thư mục Unicode. Nên bạn cần phải chuyển đổi tất cả các tập tin đó về không dấu, thì Clean Slate mới có thể làm việc tốt.
    Cám ơn

Like
    0
    mọi người thử cái này coi, hinh như cái này có cả key luôn rồi đó
    http://dl37cg2.rapidshare.com/files/...rchive.net.rar
    pass:www.softarchive.net

Like
    0
    Chương trình này mình đã dùng thử, thấy rất hay nhưng rất tiếc không thể tìm ra *****.
    Bạn nào có r_a_c_k hoặc Key thì pót lên cho mọi người dùng nhé, nhưng nhớ nói rõ phiên bản bao nhiêu.
    Mong được các bạn quan tâm

Like
    0
    đã có phiên bản 4.0 build 1430, híc, pác nào có key thì post lên dzùm cái

Like
    0
    ________Chán thế, vẫn không bác nào có key à??

Like
    0

cấn lắm

bạn ơi vậy cho mình link dơnload clean slate 3.0.885 nha
    hpac85 bạn làm on8 gửi qua mail cho mình luôn nha vì sạo này mình ít lên mạng lắm
    buonthienthu@mail2love.com

Like
    0
    Hãng Fortres đã tung ra phần mềm Clean Slate có chức năng tương tự như Deep Freeze và ShadowUser, nhưng vượt trội cả về tính năng cũng như cách làm việc. Sau đây là một số tính năng mà Deep Freeze không có
    - Nếu như bạn định khởi động lại máy để cập nhật antivirus, windows thì chuyện đó không cần thiết, vì Clean Slate có thể tự tắt tính bảo vệ ngay tức thì.
    - Khóa những thư mục, tập tin mà bạn không cho phép truy cập, chỉnh sửa
    - Cho phép chọn từng tập tin, thư mục để không phụ thuộc vào tính năng bảo vệ của Deep Freeze. Điều này rất có ý nghĩa nếu như bạn cài DuMeter, BWMeter để tính dung lượng thì Clean Slate sẽ không can thiệp vào thư mục có chứa hai chương trình trên (nếu bạn thiết lập sẵn) và DuMeter sẽ không bị "quay lại" con số từ đầu mỗi khi khởi động máy.
    - Nhận biết một số chương trình antivirus nổi tiếng và không can thiệp vào phần cập nhật của chương trình
    Và còn nhiều tính năng khác nữa mà tôi mong bạn có thể khám phá. Tuy nhiên, tôi đã tìm trên mạng mà vẫn chưa thấy ***** của phiên bản Clean Slate 4.0 (không nên xài Clean Slate 3.0.885 bởi nó đã cũ và thua xa bản 4.0). nếu bạn nào tìm được ***** của Clean Slate 4.0 (xin kiểm tra kỹ càng bởi vì một số link trên mạng tôi đã thử nhưng không tồn tại) thì hãy post và chủ đề này
    Địa chỉ download (bản 4.0 build 1432): http://www.fortresgrand.com/downloads/csv4b1432.exe
    DriveVacin, Shadow điều có các tính năng trên, mà lại nhẹ nữa. Vẫn ngon hơn bản CL chưa có key,DV va Shadow vẫn có thể upload for game online,antivirus,roboform.. bình thường.

Trang 7 / 8 FirstFirst ... 245678 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết