Trang 8 / 14 FirstFirst ... 356789101113 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 71 đến 80 / 133
    Like
    0
    nói vậy ai nói ko dc mà bác nhẹ tay thôi bác, nó là con nít mà đã biết gì đâu mà vội trách

Like
    0
    .... đợi dài cổ rồi anh cemalon ơi !!!
    nhanh mở cửa HVA nha!

Like
    0

Ngạc nhiên

Quote Được gửi bởi langxang View Post
    .... đợi dài cổ rồi anh cemalon ơi !!!
    nhanh mở cửa HVA nha!
    Vẫn chưa được...có lẽ thiếu dây...

Like
    0
    Ủa vậy là bảo trì hay bị hack.
    Nói thiệt mấy cậu làm phần mềm, mà không chịu hiểu phần mềm nào lại không lỗi trang web nào lại không có lổ chui vào FPI còn bị chui vào huống gì các trang khác...Thì cứ coi mấy hacker là mấy thằng rảnh ngồi test không công cho các trang web của nước mình chứ lên mấy trang web nước ngoài mà hack đó, có ngày bị còng, như anh chàng gì đó....,Trang web bị tấn công là bình thường. mà sao HVA nó tuần thứ 3 tháng 10 là xong mà vẫn chưa xong vậy? Nếu HVA bị hack thì nói bị hack chứ có gì đâu mà phải sợ danh tiếng HVA có bằng Microsoft đâu mà sợ e mặt Microsoft còn đưa phần mềm cho mình dùng thử test dùm họ để họ sửa nữa mà.

Like
    0
    Các bác thắc mắc làm gì nhiều thế, HVA giải tán rồi.

Bác conmale bây giờ tranh thủ đi dậy thêm buổi tối để kiếm tiền cá độ bóng đá, bác JAL mới cưới vợ còn đang mải lo cho cái khoản $$ nên chẳng còn time đâu mà ngó tới HVA nữa, còn bác PXMMRF nghe đâu mới có cháu nội nên vui quá quên HVA rồi. ^-^

Đó là thông tin trên báo con vịt, khỉ khọt khẹt đấy ạ, các bác đọc giải trí cuối tuần cho vui. ^-^

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vikhoa View Post
    Cha chung không ai khóc thì thế thôi ^_^
    Ặc, VK xem có vẻ rành HVA quá !

DDTH này mà chết thì 1 mình vikhoa khóc và lo cho nó, mình không lo thì không ai lo nên phải cố sức. Bên kia nhiều người "lo" quá nên...
    oh! 1 mình VK "lo" vậy mấy anh chàng DigiPower làm gì vậy he ;=)

Quote Được gửi bởi vikhoa View Post
    Tất nhiên, 1 forum có nhiều bác cao thủ, lương cao ngút trời, lại ở nước ngoài có đường truyền cực tốt nên việc duy trì nó chẳng phải là khó lắm. 1 thằng lương trung bình chưa đến 300USD còn làm được hơn 6 năm thì với so các bác có ăn thua gì nhỉ.
    nhớ hồi nào VK bảo là ddth bị DDOS còn nhiều hơn HVA, rồi bây giờ lại thấy nêu mức lương thấp hơn; vậy cái nào ảnh hưởng tới việc down server hơn nhỉ ;=)

P/S: lúc dd này chạy tít đỏ vụ GaiXinh/BKIS , thấy 1 vài thành viên của BKIS vào trả lời rất đường hoàng, nhưng giờ có 1 vài bạn có nickname có chữ bkis mà phát biểu linh tinh quá. Đã tạo nick thì cũng phải cố bắt chước style chứ, nhớ nhé; kẻo người ta lại bảo gắp lửa tá đao...

Like
    0
    Ừm lâu ngày quá giờ quên mất cả link vào HVA luôn , hoá ra vẫn tiếp tục bị hack à? Hix, chuyện thường ngày cứ lặp lại hoài nhỉ?

Like
    0
    Vì lý do bảo mật nên HVA đang nghiên cứu các lỗ hổng của phần cứng, CDROM, card mạng, và đợi Windows Vista ổn định core hệ thống sẽ online trở lại

Like
    0

Nói nhỏ nè ! Oh,son!!!

Quote Được gửi bởi bkiss View Post
    Vì lý do bảo mật nên HVA đang nghiên cứu các lỗ hổng của phần cứng, CDROM, card mạng, và đợi Windows Vista ổn định core hệ thống sẽ online trở lại
    Còn bác Bkiss chắc dợi mấy bác HVA lo xong phần CDrom,phần cứng,card mạng,thì bác sẽ lo nghiên cứu lỗ hổng dây điện nhở ?Tiện thấy còn dư vác lun về nhà lỡ cái server của bác bị lỗ hổng "bảo mật" phần dây điện,kekeke.
    P/S:Nghe nói bác Bkiss là cao thủ châm biếm của DDTH,dạo này mới bỏ việc rảnh quá,tui mạnh dạng mời Bkiss thi đấu đc ko nhở ?

Like
    0

Trang 8 / 14 FirstFirst ... 356789101113 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết